Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO9001, ISO14001
Số mô hình: Dòng JFPH11VM1
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Liên hệ với chúng tôi
Giá bán: Contact us
chi tiết đóng gói: Bao bì túi PE
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 10000000 mỗi tuần
Sân bóng đá: |
2,54mm |
Định hướng: |
loại SMT |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Vật liệu nhà ở: |
PA6T |
Số vị trí: |
1-40p |
mạ: |
Tia chớp vàng |
Sân bóng đá: |
2,54mm |
Định hướng: |
loại SMT |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Vật liệu nhà ở: |
PA6T |
Số vị trí: |
1-40p |
mạ: |
Tia chớp vàng |
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Sân bóng đá | 1,0 mm / 1,27 mm / 2,0 mm / 2,54 mm / 3,96 mm |
| Hàng ngang | Hàng đơn |
| Màu sắc | Màu đen, hỗ trợ tùy chỉnh |
| Vật liệu cách nhiệt | Polyester đen UL94V-0 |
| Tiêu chuẩn | PA6T+30%GF |
| Tài liệu liên hệ | Đồng thau Cuzn 36Pb3(C36000) |
| Mạ tiếp xúc | Mạ vàng, mạ thiếc |
| Đánh giá hiện tại | tối đa 3A/tiếp điểm |
| Điện trở tiếp xúc | Tối đa. 20mΩ |
| Độ bền điện môi | Tối thiểu. 1000V |
| Chịu được điện áp | 550V AC/phút |
| Nhiệt độ hoạt động | Mạ vàng: từ -55oC đến 125oC Mạ thiếc: từ -40oC đến 105oC |
| Nhiệt độ hàn | +260oC, tối đa 10 giây |
| Chi tiết đóng gói | |
|---|---|
| Đơn vị bán hàng | Mục duy nhất |
| Bưu kiện | Đóng gói ống / túi PE / khay / băng & cuộn |
| Cảng | Thâm Quyến |
| Số lượng (chiếc) | Thời gian giao hàng ước tính (ngày làm việc) |
|---|---|
| 1 - 100K | 15 |
| > 100K | Sẽ được thương lượng |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá