Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: Dòng JFPH11ST
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Liên hệ với chúng tôi
Giá bán: Contact us
chi tiết đóng gói: Bao bì túi PE
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 10000000 mỗi tuần
Hàng ngang: |
bốn hàng |
Sân bóng đá: |
2,54mm |
Định hướng: |
nhúng thẳng |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Vật liệu nhà ở: |
PA9T |
mạ: |
Mạ vàng |
Hàng ngang: |
bốn hàng |
Sân bóng đá: |
2,54mm |
Định hướng: |
nhúng thẳng |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Vật liệu nhà ở: |
PA9T |
mạ: |
Mạ vàng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Động cơ | 1.27 mm / 2.0 mm / 2.54 mm |
| Dòng | Lớp 4 |
| Màu sắc | Đen, hỗ trợ tùy chỉnh |
| Vật liệu cách nhiệt | Polyester màu đen UL94V-0 |
| Tiêu chuẩn | PA9T+30%G.F |
| Vật liệu tiếp xúc | Đồng |
| Bọc tiếp xúc | Bọc vàng, Bọc thiếc |
| Đánh giá hiện tại | 3A |
| Kháng tiếp xúc | Tối đa 20mΩ |
| Sức mạnh dielectric | Tối thiểu 1000V |
| Điện áp chịu đựng | 550V AC/phút |
| Nhiệt độ hoạt động | Bọc vàng: từ -55 °C đến 125 °C Bọc thiếc: từ -40 °C đến 105 °C |
| Nhiệt độ hàn | +260°C, tối đa 10 giây |
| Đơn vị bán hàng | Gói | Cảng |
|---|---|---|
| Đơn lẻ | Bụi / túi PE / thùng / băng và cuộn bao bì | Shenzhen |
| Số lượng (pcs) | 1 - 100K | > 100K |
|---|---|---|
| Thời gian giao hàng dự kiến (ngày làm việc) | 15 | Để đàm phán |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá