Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: JRK15EDGKB-3.5/3.81
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Liên hệ với chúng tôi
Giá bán: Contact us
chi tiết đóng gói: Bao bì túi PE
Thời gian giao hàng: 7-14 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T,MoneyGram,D/P,D/A,L/C
Khả năng cung cấp: 1000000 mỗi tuần
Sân bóng đá: |
3,5/3,81mm |
Xếp hạng hiện tại: |
8A |
Vít: |
Thép mạ kẽm M2.0 |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Dây game: |
28-16AWG |
Số cực: |
2P~24P |
Sân bóng đá: |
3,5/3,81mm |
Xếp hạng hiện tại: |
8A |
Vít: |
Thép mạ kẽm M2.0 |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Dây game: |
28-16AWG |
Số cực: |
2P~24P |
| Số hiệu mẫu | Dòng JRK15EDGKB-3.5/3.81 |
| Loại | Có thể cắm được |
| Bước răng | 3.5/3.81mm |
| Cực | 2~24P |
| Vật liệu vít | Thép M2.0, Mạ kẽm |
| Vật liệu tiếp xúc | Đồng phốt pho, Mạ Ni |
| Nhiệt độ hoạt động | -30℃ ~ +120℃ |
| Lồng dây | Đồng thau, Mạ Ni |
| Vật liệu vỏ | PA66, UL94V-0 |
| Điện áp định mức | 300V |
| Điện áp chịu đựng | AC 1500V / 1 phút |
| Dòng điện định mức | 8A |
| Mô-men xoắn | 0.2Nm (1.7 Lbin) |
| Thước dây | 28-16AWG |
| Hàn tối đa | +250℃ trong 5 giây |
| Chiều dài dải | 6~7mm |
| Màu sắc | Xanh lá |
| Ứng dụng | Hàng không vũ trụ, Vận tải đường sắt, Đóng tàu, Máy móc, Hóa chất luyện kim, Truyền thông điện, Điều khiển điện, v.v. |
| Đơn vị bán | Mặt hàng đơn lẻ |
| Gói | Khay/túi + đóng gói hộp carton |
| Cảng | Thâm Quyến |
| Số lượng (chiếc) | 1 - 100K |
| Mẫu | 3 ~ 7 |
| Thời gian giao hàng ước tính | 15 ngày làm việc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá