Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: Dòng JFPH11RA
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Liên hệ với chúng tôi
Giá bán: Contact us
chi tiết đóng gói: Bao bì túi PE
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 10000000 mỗi tuần
Hàng ngang: |
hàng ba |
Sân bóng đá: |
2,54mm |
Định hướng: |
Loại góc phải |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Vật liệu nhà ở: |
PA9T |
mạ: |
Mạ vàng |
Hàng ngang: |
hàng ba |
Sân bóng đá: |
2,54mm |
Định hướng: |
Loại góc phải |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Vật liệu nhà ở: |
PA9T |
mạ: |
Mạ vàng |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khoảng cách | 1,27 mm / 2,0 mm / 2,54 mm |
| Hàng | Ba hàng |
| Màu sắc | Đen, hỗ trợ tùy chỉnh |
| Vật liệu cách điện | Polyester đen UL94V-0 |
| Tiêu chuẩn | PA9T+30%G.F |
| Vật liệu tiếp xúc | Đồng thau |
| Mạ tiếp xúc | Mạ vàng, mạ thiếc |
| Dòng định mức | 3A |
| Điện trở tiếp xúc | Tối đa. 20mΩ |
| Độ bền điện môi | Tối thiểu. 1000V |
| Điện áp chịu đựng | 550V AC/phút |
| Nhiệt độ hoạt động | Mạ vàng: từ -55℃ đến 125℃ Mạ thiếc: từ -40℃ đến 105℃ |
| Nhiệt độ hàn | +260℃, tối đa 10 giây |
| Đơn vị bán | Đóng gói | Cảng |
|---|---|---|
| Sản phẩm đơn lẻ | Đóng gói ống / Túi PE / Khay / Băng & Cuộn | Thâm Quyến |
| Số lượng (chiếc) | 1 - 100K | > 100K |
|---|---|---|
| Thời gian giao hàng ước tính (ngày làm việc) | 15 | Thương lượng |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá