Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO14001
Số mô hình: Dòng JFPH09HM
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Liên hệ với chúng tôi
Giá bán: Contact Us
chi tiết đóng gói: Túi PE/ống/khay/băng & cuộn
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 1000000 mỗi tuần
Giới tính: |
Đầu pin nam |
Ứng dụng: |
Bảng mạch PCB |
Vật liệu cách điện: |
PA6T |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Ghim: |
mã PIN 1-40 |
Chiều cao cách điện: |
H=2mm |
mạ: |
Mạ vàng hoặc mạ thiếc |
Đánh giá hiện tại: |
1,5 A |
Giới tính: |
Đầu pin nam |
Ứng dụng: |
Bảng mạch PCB |
Vật liệu cách điện: |
PA6T |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Ghim: |
mã PIN 1-40 |
Chiều cao cách điện: |
H=2mm |
mạ: |
Mạ vàng hoặc mạ thiếc |
Đánh giá hiện tại: |
1,5 A |
Đầu nối pin header là gì?
Đầu nối pin là một loại đầu nối điện. Đầu nối này được sử dụng rộng rãi trong điện tử hoặc thiết bị của PCB (bảng mạch in) hoạt động như một cầu nối giữa hai PCB bị chặn và được sử dụng để truyền dòng điện hoặc tín hiệu.
1. Jrkconn là nhà sản xuất đầu nối chuyên nghiệp với 15 năm kinh nghiệm. Các sản phẩm chính của chúng tôi bao gồm dòng đầu nối pin gia công, dòng đầu nối cái gia công, đầu nối ejector, đầu nối box, đầu nối pin, đầu nối ổ cắm cái, đầu nối pogo pin, đầu nối DIN41612, đầu cuối và các đầu nối khác.
2. Chúng tôi có đội ngũ chuyên nghiệp và kỹ sư để cung cấp các giải pháp đầu nối cho bạn.
3. Giao hàng nhanh. Thời gian giao hàng của Jrkconn là 7 - 14 ngày làm việc.
4. Dịch vụ một cửa, tiết kiệm thời gian và chi phí cho bạn. Có hơn 1000 loại sản phẩm để đáp ứng các yêu cầu khác nhau của bạn.
| Chất liệu Vỏ cách điện | Polyester đen UL94V-0 |
| Tiêu chuẩn |
PA6T + 30%G.F |
| Chất liệu Tiếp xúc | Đồng thau |
| Mạ Tiếp xúc | Mạ vàng |
| Bước răng | 1.27mm / 2.0mm / 2.54mm/ bước răng đặc biệt |
| Số hàng | Hai hàng |
| Chiều cao Vỏ cách điện | H=2mm |
| Số vị trí | 4 - 80 PIN |
| Dòng điện định mức | 1.5Amps/tiếp điểm tối đa |
| Điện trở cách điện | 1000 MΩ |
| Điện trở tiếp xúc | 20 MΩ |
| Điện áp chịu đựng | 450V |
| Nhiệt độ hoạt động | -55℃~ +105℃ |
| Nhiệt độ hàn | 220℃, tối đa 10 giây. |
| Đơn vị bán | Sản phẩm đơn lẻ |
| Bao bì | Ống / túi PE / khay / cuộn băngCảng |
| Thâm Quyến | Giao hàng: |
| Mẫu thử | 1 - 100K | > 100K | Thời gian giao hàng ước tính |
| (ngày làm việc) 3 - 7 |
15 | Thỏa thuận | Quy trình tùy chỉnh Đầu nối Pin Header 2MM Kiểu ngang SMT Hàng đơn 10 Vị trí |
![]()
Có, chúng tôi cung cấp mẫu cho khách hàng kiểm tra chất lượng sản phẩm.
Các mẫu 1 hoặc 2 chiếc là miễn phí, khách hàng chỉ thanh toán chi phí chuyển phát nhanh.
3. Thời gian giao hàng mẫu là bao lâu?
Ngày giao hàng mẫu tiêu chuẩn là khoảng 3-5 ngày làm việc, và mẫu tùy chỉnh cần 7-10 ngày làm việc.
Nếu khách hàng phát hiện vấn đề về chất lượng, vui lòng liên hệ với chúng tôi; chúng tôi sẽ nghiên cứu vấn đề và đưa ra giải pháp sớm nhất có thể.
Chào mừng bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi, chúng tôi sẽ cho bạn thấy quy trình sản xuất chuyên nghiệp của chúng tôi, và chúng tôi hy vọng chúng ta có thể có mối quan hệ kinh doanh lâu dài với bạn.