Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: Dòng JFPH09RA
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 chiếc
Giá bán: Contact us
chi tiết đóng gói: Bao bì túi PE
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 10000000 mỗi tuần
Kiểu: |
Góc phải |
Sân bóng đá: |
2 mm |
Hàng ngang: |
hàng đôi |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Đánh giá hiện tại: |
1.5a |
Nhựa: |
PA9T |
Màu sắc: |
Đen |
Số vị trí: |
2P-80P |
Kiểu: |
Góc phải |
Sân bóng đá: |
2 mm |
Hàng ngang: |
hàng đôi |
Tài liệu liên hệ: |
Thau |
Đánh giá hiện tại: |
1.5a |
Nhựa: |
PA9T |
Màu sắc: |
Đen |
Số vị trí: |
2P-80P |
| Bước răng | 1.27 mm / 2.0 mm / 2.54 mm |
| Hàng | Hàng đôi |
| Màu sắc | Đen, hỗ trợ tùy chỉnh |
| Vật liệu cách điện | Polyester đen UL94V-0 |
| Tiêu chuẩn | PA9T+30%G.F |
| Vật liệu tiếp xúc | Đồng thau Cuzn 36Pb3(C36000) |
| Mạ tiếp xúc | Mạ vàng, Mạ thiếc |
| Dòng định mức | Tối đa 1.5 Amps/tiếp điểm |
| Điện trở tiếp xúc | Tối đa 20mΩ |
| Độ bền điện môi | Tối thiểu 1000V |
| Điện áp chịu đựng | 450V AC/phút |
| Nhiệt độ hoạt động | Mạ vàng: từ -55℃ đến 125℃ Mạ thiếc: từ -40℃ đến 105℃ |
| Nhiệt độ hàn | +220℃, tối đa 10 giây |
| Đơn vị bán | Sản phẩm đơn lẻ |
| Bao bì | Đóng gói dạng ống / Túi PE / Khay / Cuộn băng |
| Cảng | Thâm Quyến |
| Số lượng (chiếc) | 1 - 100K | > 100K |
| Thời gian giao hàng ước tính (ngày làm việc) | 15 | Thỏa thuận |
Nhiều sản phẩm có sẵn không được liệt kê trên trang web. Nếu bạn không tìm thấy thứ mình muốn, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
Đầu nối chân là một đầu nối đực (phích cắm) có các chân vuông được đúc vào vật liệu cách điện bằng nhựa. Hầu hết được sản xuất với hàng đơn hoặc hàng đôi, đầu nối chân cũng có sẵn với 3 hàng hoặc nhiều hơn. Đầu nối chân thường được ghép nối với đầu nối ổ cắm (ổ cắm) cung cấp kết nối bảng mạch đáng tin cậy và tiết kiệm.
Đầu nối chân có sẵn ở các hướng thẳng đứng hoặc góc vuông. Các tùy chọn bước răng phổ biến là 1.00mm, 1.27mm, 2.00mm và 2.54mm. Các đầu nối này có thể được cung cấp với đuôi PC (lỗ xuyên) hoặc đầu cuối SMT (gắn bề mặt). Các chốt định vị giúp hỗ trợ việc đặt các bộ phận SMT lên PCB trước khi hàn. Có sẵn các tùy chọn cách điện đơn, đôi hoặc ba.
Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp với 15 năm kinh nghiệm chuyên về các đầu nối điện tử. Các sản phẩm chính của chúng tôi bao gồm đầu nối chân, đầu nối cái, đầu nối hộp, đầu nối ejector, đầu nối DIN41612, chân cắm và các đầu nối điện tử khác, với chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh.
Tôi có thể lấy mẫu trước khi đặt hàng không?
Có, chúng tôi cung cấp mẫu cho khách hàng kiểm tra chất lượng sản phẩm. Chúng tôi khuyên khách hàng nên lấy mẫu từ chúng tôi trước khi đặt hàng. Điều này sẽ giúp khách hàng hiểu rõ hơn về sản phẩm và chất lượng của chúng tôi. Mẫu 1 hoặc 2 chiếc là miễn phí, khách hàng chỉ thanh toán chi phí chuyển phát nhanh.
Ngày giao hàng mẫu tiêu chuẩn là khoảng 3-5 ngày làm việc, và mẫu tùy chỉnh cần 7-10 ngày làm việc.
Nếu khách hàng gặp vấn đề về chất lượng, vui lòng liên hệ với chúng tôi; chúng tôi sẽ nghiên cứu vấn đề và đưa ra giải pháp nhanh nhất có thể.
Sẽ rất tuyệt vời nếu đính kèm bất kỳ bảng dữ liệu hoặc hình ảnh nào khi bạn yêu cầu báo giá.
Ngoài ra, vui lòng chỉ định kích thước bước răng/khoảng cách bằng milimet của sản phẩm và số lượng chân bạn yêu cầu.
Vui lòng chỉ định cho chúng tôi loại lắp đặt với lỗ xuyên (TH), góc vuông (RA) hoặc gắn bề mặt (SMT).
Vui lòng chỉ định nếu có bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào về mức độ mạ tiếp xúc, định mức dòng điện, định mức điện áp và phương pháp đóng gói.
Số lượng đặt hàng và giá mục tiêu của bạn là gì?