Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: Dòng JFPH06HM
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 100 chiếc
Giá bán: Contact us
chi tiết đóng gói: Bao bì túi PE
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Khả năng cung cấp: 10000000 mỗi tuần
Kiểu: |
Gắn bề mặt |
Sân bóng đá: |
1,27mm |
Hàng ngang: |
hàng đôi |
tài liệu liên lạc: |
Thau |
Đánh giá hiện tại: |
1 amp |
Nhựa: |
PA9T |
Màu sắc: |
Đen |
Số vị trí: |
PHONG TỤC |
Kiểu: |
Gắn bề mặt |
Sân bóng đá: |
1,27mm |
Hàng ngang: |
hàng đôi |
tài liệu liên lạc: |
Thau |
Đánh giá hiện tại: |
1 amp |
Nhựa: |
PA9T |
Màu sắc: |
Đen |
Số vị trí: |
PHONG TỤC |
| Bước răng | 1.27 mm / 2.0 mm / 2.54 mm |
| Hàng | Hai hàng |
| Màu sắc | Đen, hỗ trợ tùy chỉnh |
| Vật liệu cách điện | Polyester đen UL94V-0 |
| Tiêu chuẩn | PA9T+30%G.F |
| Vật liệu tiếp xúc | Đồng thau Cuzn 36Pb3(C36000) |
| Mạ tiếp xúc | Mạ vàng, mạ thiếc |
| Dòng định mức | Tối đa 1 Amps/tiếp điểm |
| Điện trở tiếp xúc | Tối đa 20mΩ |
| Độ bền điện môi | Tối thiểu 1000V |
| Điện áp chịu đựng | 300V AC/phút |
| Nhiệt độ hoạt động | Mạ vàng: từ -55℃ đến 125℃ Mạ thiếc: từ -40℃ đến 105℃ |
| Nhiệt độ hàn | +245℃, tối đa 10 giây |
| Đóng gói | Ống / Túi PE / Khay / Cuộn băng |
| Cảng | Thâm QuyếnGiao hàng: |
| Số lượng (chiếc) | 1 - 100K |
| Thời gian giao hàng ước tính (ngày làm việc) | 15 | Thương lượng |
|
Đầu nối chân cắm đực SMT hai hàng 1.27mm mạ vàngQuy trình tùy chỉnh |
Đầu nối chân cắm là gì? |
|
Câu hỏi thường gặp1. Bạn là nhà sản xuất hay công ty thương mại?
Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp với 15 năm kinh nghiệm chuyên về các đầu nối điện tử. Các sản phẩm chính của chúng tôi bao gồm đầu nối chân cắm, đầu nối cái, đầu nối hộp, đầu nối ejector, đầu nối DIN41612, chân cắm và các đầu nối điện tử khác, với chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh.
2. Tôi có thể lấy mẫu trước khi đặt hàng không?
Có, chúng tôi cung cấp mẫu cho khách hàng kiểm tra chất lượng sản phẩm.
Chúng tôi khuyên khách hàng nên lấy mẫu từ chúng tôi trước khi đặt hàng. Điều này sẽ giúp khách hàng hiểu rõ hơn về sản phẩm và chất lượng của chúng tôi.
Ngày giao hàng mẫu tiêu chuẩn là khoảng 3-5 ngày làm việc, và mẫu tùy chỉnh cần 7-10 ngày làm việc.
Nếu khách hàng phát hiện vấn đề về chất lượng, vui lòng liên hệ với chúng tôi; chúng tôi sẽ nghiên cứu vấn đề và đưa ra giải pháp nhanh nhất có thể.
Mọi người cũng hỏi:
Làm thế nào để tôi nhận được báo giá tốt hơn và chính xác hơn từ Jrkconn?
2. Nếu không, vui lòng chỉ định kích thước bước răng/khoảng cách bằng milimet của sản phẩm và số lượng chân cắm bạn yêu cầu.
4. Vui lòng chỉ định nếu có bất kỳ yêu cầu đặc biệt nào về mức mạ tiếp xúc, định mức dòng điện, định mức điện áp và phương pháp đóng gói.