Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: JRK250-3.5
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Liên hệ với chúng tôi
Giá bán: Contact us
chi tiết đóng gói: Bao bì túi PE
Thời gian giao hàng: 7-14 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T,MoneyGram,D/P,D/A,L/C
Khả năng cung cấp: 1000000 mỗi tuần
Sân bóng đá: |
3,5mm |
Số cực: |
1P~24P |
Xếp hạng hiện tại: |
7A |
Nhà ở: |
PA66, UL94V-0 |
tiêu đề ghim: |
Đồng thau, mạ thiếc |
Dây game: |
22-18awg |
Sân bóng đá: |
3,5mm |
Số cực: |
1P~24P |
Xếp hạng hiện tại: |
7A |
Nhà ở: |
PA66, UL94V-0 |
tiêu đề ghim: |
Đồng thau, mạ thiếc |
Dây game: |
22-18awg |
| Thông số kỹ thuật vật liệu | |
|---|---|
| Số mẫu | JRK250-3.5 |
| Loại | Khối đầu cuối PCB |
| Động cơ | 2.5mm, 3.5mm,5.0mm, 7.0mm |
| Người Ba Lan | 1~XXP |
| Bảo vệ dây | Phosphor Bronze, Ni Plating |
| Pin Header | Đồng, bọc thiếc |
| Vật liệu nhà ở | PA66, UL94V-0 |
| Thông số kỹ thuật điện | |
| Đánh giá điện áp | 150V |
| Chống điện áp | AC 1500V / 1 phút |
| Đánh giá hiện tại | 7A |
| Đường đo dây | 22-18AWG |
| Thông số kỹ thuật cơ khí | |
| Max Soldering | +250°C trong 5 giây |
| Chiều dài dải | 10mm |
| Màu sắc | Xanh |
| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
| Gói | Thẻ/ túi + bao bì hộp bìa |
| Cảng | Shenzhen |
| Thời gian giao hàng ước tính | |
|---|---|
| Các mẫu | 3 ~ 7 ngày làm việc |
| 1 ~ 100K | 15 ngày làm việc |