Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: Dòng JFPH11VM
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Liên hệ với chúng tôi
Giá bán: Contact us
chi tiết đóng gói: Bao bì ống/bao bì cuộn
Thời gian giao hàng: 7-15 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Moneygram, L/C.
Khả năng cung cấp: 1000000 mỗi tuần
Kiểu: |
Đầu ghim gắn trên bề mặt |
Sân bóng đá: |
2,54mm |
Chiều cao cách điện: |
3 mm |
Chiều dài ghim: |
Tùy chỉnh |
Số lượng ghim: |
04 ~ 80 Ghim |
Mạ: |
Tia chớp vàng |
Vật liệu cách nhiệt: |
PPS |
Chất liệu pin: |
Thau |
Kiểu: |
Đầu ghim gắn trên bề mặt |
Sân bóng đá: |
2,54mm |
Chiều cao cách điện: |
3 mm |
Chiều dài ghim: |
Tùy chỉnh |
Số lượng ghim: |
04 ~ 80 Ghim |
Mạ: |
Tia chớp vàng |
Vật liệu cách nhiệt: |
PPS |
Chất liệu pin: |
Thau |
| Specification | Details |
|---|---|
| Pitch | 1.27mm, 1.778mm, 2.0mm, 2.54mm, 5mm, support customization |
| Row Number | Dual Row |
| Connection Type | SMT |
| Pin Material | Brass |
| Insulation material | PPS, UL94V-0 |
| Pin Number | 4pin ~ 80pin |
| Pin Length | Customized |
| Insulation Height | H=3.0mm |
| Surface Treatment | Gold plating, tin plating |
| Current Rating | 3A |
| Operating Temperature | from -55℃ to 105℃ |
| Soldering Temperature | 260℃,10s max. |
| Application Fields | Communication equipment, machinery manufacturing, industrial control, military industry, electric power, medical equipment, etc. |
| Selling Units | Package | Port |
|---|---|---|
| Single Item | Tube / PE Bag/Tray / Tape&Reel Packing | Shenzhen |
| Quantity (pcs) | Samples | 1 - 100K | > 100K |
|---|---|---|---|
| Lead Time (working days) | 3 ~ 7 | 15 | To be negotiated |