Chi tiết sản phẩm
Place of Origin: Guangdong China
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO9001
Model Number: IC-426 ST Series
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Liên hệ với chúng tôi
Giá bán: Contact us
chi tiết đóng gói: Đóng gói ống + đóng gói hộp
Delivery Time: 7-14 working days
Điều khoản thanh toán: T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram
Khả năng cung cấp: 1000000 mỗi tuần
Kiểu: |
nhúng thẳng |
Insulator Material: |
Black PBT UL94V-0 |
Pitch: |
1.778mm |
Hoàn thiện: |
Tia chớp vàng |
Total Height: |
H10.0mm |
Số vị trí: |
42PIN |
Đặc trưng: |
mở khung |
Customized Service: |
Available |
Kiểu: |
nhúng thẳng |
Insulator Material: |
Black PBT UL94V-0 |
Pitch: |
1.778mm |
Hoàn thiện: |
Tia chớp vàng |
Total Height: |
H10.0mm |
Số vị trí: |
42PIN |
Đặc trưng: |
mở khung |
Customized Service: |
Available |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Dip thẳng |
| Vật liệu cách điện | Đen PBT UL94V-0 |
| Bước chân | 1.778mm |
| Hoàn thiện | Flash vàng |
| Tổng chiều cao | H10.0mm |
| Số vị trí | 42Pin |
| Tính năng | Khung hở |
| Dịch vụ tùy chỉnh | Có sẵn |
| Khoảng cách hàng | 7.62 mm |
| Bước chân | 2.54mm |
| Chiều dài chân | L=7.43mm |
| Vật liệu cách điện | PBT UL94V-0 |
| Vật liệu chân | Đồng thau, CuZn36Pb3 gia công |
| Kẹp tiếp xúc | Đồng Berrylim (C17200) |
| Số vị trí | Có sẵn 4 Pin ~ 64 Pin |
| Mạ | Mạ thiếc: 2µm/80µ Ni, 5µm/200µ Sn Mạ vàng: 2µm/80µ Ni, vàng đầy đủ |
| Dòng điện định mức | 3 Ampe |
| Tuổi thọ cơ học | Tối thiểu 100 chu kỳ |
| Điện trở tiếp xúc | ≤4MΩ/tiếp xúc |
| Điện trở cách điện | ≥1.000MΩ tại V = 100V |
| Điện áp hoạt động | 60V |
| Nhiệt độ hoạt động | Mạ vàng: -55℃~+125℃ Mạ thiếc: -40℃~+105℃ |
| Đơn vị bán | Mặt hàng đơn lẻ |
| Gói | Đóng gói dạng ống |
| Cảng | Thâm Quyến |
| Số lượng (chiếc) | Mẫu | 1 - 100K | > 100K |
|---|---|---|---|
| Thời gian giao hàng ước tính (ngày làm việc) | 3 - 7 | 15 | Để được thương lượng |