Chi tiết sản phẩm
Nguồn gốc: Quảng Đông, Trung Quốc
Hàng hiệu: Jrkconn
Chứng nhận: ISO9001
Số mô hình: JRK16
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu: Liên hệ với chúng tôi
Giá bán: Contact us
chi tiết đóng gói: Bao bì túi PE
Thời gian giao hàng: 7-14 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T,MoneyGram,D/P,D/A,L/C
Khả năng cung cấp: 1000000 mỗi tuần
Kiểu: |
Khối thiết bị đầu cuối trục vít rào cản |
Sân bóng đá: |
6,35mm |
Số cực: |
2-24 cực |
Màu sắc: |
Màu đen hoặc tùy chỉnh |
Xếp hạng hiện tại: |
10A |
Máy đo dây: |
22-16 AWG |
Điện trở tiếp xúc: |
20 m Ω |
Điện trở cách điện: |
500 mΩ |
Kiểu: |
Khối thiết bị đầu cuối trục vít rào cản |
Sân bóng đá: |
6,35mm |
Số cực: |
2-24 cực |
Màu sắc: |
Màu đen hoặc tùy chỉnh |
Xếp hạng hiện tại: |
10A |
Máy đo dây: |
22-16 AWG |
Điện trở tiếp xúc: |
20 m Ω |
Điện trở cách điện: |
500 mΩ |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Số mẫu | JRK16 |
| Vật liệu tiêu đề chân | Đồng, bọc bằng thiếc |
| Loại | Các khối cuối rào cản |
| Vật liệu nhà ở | PA66, UL94V-0 |
| Động cơ | 6.35 mm |
| Điện áp định số | 300V |
| Người Ba Lan | 2P-24P |
| Chống điện áp | AC 2000V / 1 phút |
| Vật liệu của vít | M3, Thép, mạ kẽm |
| Lưu lượng điện | 10A |
| Phạm vi dây | 22-16 AWG |
| Vòng xoắn | 0.5Nm (4.43Lbin) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C ~ +105°C |
| Loại lắp đặt | Qua lỗ |
| Màu sắc | Màu đen |
| Ứng dụng | Hệ thống điều khiển công nghiệp, Hệ thống HVAC, Cung cấp điện, Giao thông vận tải, Điện tử tiêu dùng, Truyền thông |
| Đơn vị bán hàng | Gói | Cảng |
|---|---|---|
| Đơn lẻ | Bao bì túi PE + hộp carton | Shenzhen |
| Số lượng (pcs) | Các mẫu | Thời gian giao hàng dự kiến (ngày làm việc) |
| 1 - 100K | 3 ~ 7 | 15 |